Bakit Pa Ba Lyrics – Jay R

Oh woh yeah
Oh

Nagpapaalam ka dahil nasaktan kita
Noo’y ‘di makitang mali ako
Ngayo’y alam ko na, sayo’y nagkasala
Sana muli ako’y mapatawad pa

Araw-araw kang lumuluha, sa akin ay nagmamakaawa
Noo’y ‘di narinig pagsamo mo

Bakit pa ba nagawa
Nasaktan ko ang isang tulad mo na labis na nagmamahal
‘Di napansin na walang katulad ang alay na pag-ibig mo sa akin
Ako sana muli ay patawarin

Kaytagal akong bulag sa katulad mo
Gayong wagas yaring pag-ibig mo
Iniwan pa kita (iniwan pa kita), laging nag-iisa
Bakit pa nagawa ito sa ‘yo

Araw-araw kang lumuluha, sa akin ay nagmamakaawa
Noo’y ‘di narinig pagsamo mo

Bakit pa ba nagawa
Nasaktan ko ang isang tulad mo na labis na nagmamahal
‘Di napansin na walang katulad ang alay na pag-ibig mo sa akin
Ako sana muli ay patawarin

Bakit pa ba nagawa
Nasaktan ko ang isang tulad mo na labis na nagmamahal
‘Di napansin na walang katulad ang alay na pag-ibig mo sa akin
Ako sana muli ay patawarin

What's on your mind